Fuck Xả Stress

thcuong26

Chào các anh em đồng dâm .
Mình đi công tác mới về bình dương . Cty cho nghỉ 1-2 hôm . Rảnh rỗi chán quá nên tìm mùi vị gái gú cho vui.
Buổi chiều cầm xe phóng sang quận 12 gần chỗ bình dương . Dạo tìm gái để Check
Lượn đi lượn lại thấy mấy em ngồi , lựa 1 em đeo kính Nhìn là biết tầm 28-29t rồi . Nhưng dễ thương quá . Xinh xắn như gái 18t
Lao vào Kiôt em bảo vào đi , em khép lại .
Em nói anh cởi đồ ra đi em làm tình cho . Em liền cởi hết ra ngồi xuống cầm cu tôi thổi kèn xíu , đeo bao cho tôi và nằm xuống -> fuck , bóp vu nhiệt tình , mạnh mẽ . em rên nghe đã , chơi xuat rồi kêu em bú vu , bu Loz nữa , xong hỏi em bao nhiêu. Em nói 200k , em khen đẹp trai nên cho em thêm 50k nữa là 250k
Kết thúc buổi Check mà đã

Chào các anh em đồng dâm .
Mình đi công tác mới về bình dương . Cty cho nghỉ 1-2 hôm . Rảnh rỗi chán quá nên tìm mùi vị gái gú cho vui.
Buổi chiều cầm xe phóng sang quận 12 gần chỗ bình dương . Dạo tìm gái để Check
Lượn đi lượn lại thấy mấy em ngồi , lựa 1 em đeo kính Nhìn là biết tầm 28-29t rồi . Nhưng dễ thương quá . Xinh xắn như gái 18t
Lao vào Kiôt em bảo vào đi , em khép lại .
Em nói anh cởi đồ ra đi em làm tình cho . Em liền cởi hết ra ngồi xuống cầm cu tôi thổi kèn xíu , đeo bao cho tôi và nằm xuống -> fuck , bóp vu nhiệt tình , mạnh mẽ . em rên nghe đã , chơi xuat rồi kêu em bú vu , bu Loz nữa , xong hỏi em bao nhiêu. Em nói 200k , em khen đẹp trai nên cho em thêm 50k nữa là 250k
Kết thúc buổi Check mà đã
Cho nao cu the di bác oi noi chung chung k biết cho nao

bác @thcuong26 nói rõ hơn được không vì Le Van Kh uong rùi đến Dang Thuc Vinh ===> cầu rạch tra.

bác chấm bản đồ cho anh em dễ tìm được ko?

Mới đi về, chọn em mập lùn nhất khu xem có bù lại service ko, hiền lành, tỏ vẻ ngây thơ. 200k, dùng tay làm cho lên rồi đeo b vào, dc xíu có người gọi báo sắp hết giờ (tầm 10') là báo, 5p còn lại để out, rửa vệ sinh các kiểu, rồi mặc đồ. Em nói ở quanh đây các em làm như nhau, ko có bj, tự báo giờ cho nhau. Service: cởi quần, kéo áo lên, hj cho lên rồi nằm hưởng thụ, nằm và doggy 10' thì tự động có người lại báo sắp hết giờ. Suất là 15' ko bao ra, ai lâu ra thì đi 2, 3 suất 400-600k :). Đi cho bit, chứ thêm tầm 100k gọi hàng vào ks thoải mái hơn. Ko bao giờ ghé khu này nữa :)

Mình vừa đi em bạn nói xong, ốm , đeo kính . Bị trộm 500k nhé . Ae có đi thì né em này ra . Vào fuck tắt đèn rồi rên la cho mình ko để ý . Do mình bất cẩn đề đồ dưới chân mà cái phòng đó có tấm màn che , mình chắc chắn có người ở bên thò tay trôm tiền của mình . Cay vl

Top Bottom