Kinh Nghiệm - Checker Nên Đọc Trước Khi Đi Check

Thảo luận trong 'Ý KIẾN HỎI ĐÁP' bắt đầu bởi ACMN, 19/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ACMN

ACMN ✰cần xây dựng KHôNG cần chống đối✰ MOD

Nghề nghiệp:
    Ôsin Vnac
    Hãy là 1checker thông thái TIÊU TIỀN CÓ SUY NGHĨ CHỨ ĐỪNG TIÊU TIỀN THEO BẢN NĂNG.
    Bước 1 : Khi chọn được 1 em hàng ưng ý, việc đầu tiên bạn làm là hẹn gặp em ấy bằng cách Gọi điện hoặc nhắn tin cho hàng, đọc mật khẩu và pass
    - Ví dụ: Em có rảnh - không mình gặp nhau - Anh là bạn anh sói trắng - có thể gặp em ở đâu? Nếu em hàng đang rảnh thì sẽ nhắn tin cho bạn địa điểm check hàng. Địa điểm để gặp các em hàng thường là do các em ấy lựa chọn và chủ động hẹn gặp khách vào đấy.
    - Các bạn đi check cứ đến nhà nghỉ, khách sạn các em ấy chỉ định lấy phòng và nhắn tin hoặc gọi điện thông báo số phòng mình đang ở cho em nó vào thôi.chú ý thời gian hoạt động làm việc. Có nhiều em do đông khách nên setup cuộc hẹn hơi khó. Nếu gọi lần đầu không được bạn hãy kiên trì gọi lại lần sau.

Bước 2: Bạn tới nhà nghỉ, khách sạn lấy phòng rồi thông báo số phòng cho hàng.Thời gian chờ hàng đến (Trung bình là 10 - 30 phút) bạn nên tranh thủ tắm rửa cho sạch sẽ, nằm thư giãn nghỉ ngơi một chút cho lại sức để chuẩn bị chiến đấu.
    Bước 3: Khi em hàng đã đến, cuộc chơi bắt đầu và lúc này bạn làm chủ.Check hàng cũng là một nghệ thuật, em hàng không phải là robot tình dục, họ cũng là phụ nữ, có cảm xúc nên bạn hãy cố gắng tạo sự thoải mái, vui vẻ cho cả 2 bên để cuộc vui được hoàn hảo nhất.

Bước 4: Sau khi chơi check lúc rảnh thì nên viết rp để xây dựng diễn đàn và đóng góp thông tin qua thực tế cho các checker khác biết.
    ĐI Check Hàng mà cảm thấy nghi ngờ về người mình gặp ko đúng với thực tế trong ảnh (tráo hàng ) Gọi điện thử vào số e đó xem có đổ chuông khi đang ở phòng kg ? Nếu ko đúng thì bảo e nó ko đúng người ko đi. Nếu e nào nhì nhằng đòi tiền taxi, xe ôm để ra về thì cho e nó 50k hay 100k . Ko check nữa tránh tình trạng cố đấm ăn xôi rồi mua bực vào bản thân Lưu lại tin nhắn hẹn e nó, chụp ảnh màn hình lại. Nếu điện thoại có chức năng chụp ảnh thì cố gắng chụp lấy 1 pic khung cảnh khách sạn mình đang ở để về viết RP báo cáo lại toàn bộ sự việc để BQT xử lý http://www.vnanchoi.com/forum/threads/y-kien-ve-cac-em-hang.8415/

KHÔNG gọi điện nhắn tin
    trêu đùa các em hàng haynhắn tin rủ rê đi ăn uống ,đi chơi , ca fe…bla .... bla .Vì điều này là không bao giờ có và xảy ra .Đòi gặp mặt mới đi check hoặc gọi đến điểm hẹn của mình .Nguyên tắc là các e hàng sẽ ko bao giờ đi qua chỗ bạn muốn.Các bạn phải hiểu dù bạn có là đại gia tiền tấn nhưng ai biết, biết đâu qua đó gặp phải thằng sở khanh checker chịch free bùng ko trả tiền lúc đó các e nó kêu ai ???Vậy nên k bao giờ rủ đi chỗ khác để tránh mất thiện cảm từ ấn tượng ban đầu khi setup ......

KHÔNG đi check trong lúc quá say sỉn, ngáo đá ,dùng chất kích thích , bạo dâm… Vì sẽ nhận đc sự từ chối phục vụ của em hàng.

KHÔNG đòi hỏi quá nhiều từ em hàng
    .Vì mỗi em hàng có 1 cách phục vụ khác nhau k em nào giống em nào hãy thể hiện mình là trước cơ có văn hóa trước khi sét kèo và check các em gái trên diễn đàn Vnanchoi

KHÔNG chụp ảnh hay quay lén trong quá trình gặp.Tâm lý các e đi làm ko muốn bị ảnh hưởng đến cuộc sống bên ngoài, sau này còn phải lấy ck do đó khi bị phát hiện sẽ rất dễ xảy ra cãi nhau, ẩu đả ko đáng có, ảnh hưởng đến cuộc vui.Nếu muốn thì có thể nói khéo để các e cho chụp vài pic về làm report trả bài. Sau khi chụp xong sẽ cho ec nó xem lại, pic nào ko ưng thì e nó xóa. Còn e nào ko cho chụp thì cũng đừng cố đấm ăn xôi đòi chụp làm gì.

ĐỌC kỹ thông tin trong bài viết và lấy sđt cùng pass của e hàng tránh tình trạng lấy số rồi gọi hỏi “ E đi giá bao nhiêu nhỉ hay e làm ở khu vực nào ….“ Trong khi bài viết đã ghi rõ

SAU khi kết nối được với e hàng hãy đọc pass (Bạn a Sói ) Cái pass cũng sẽ quyết định việc checker có bị tráo hàng hay ko. Hãy nhớ kỹ điều này. ko nên nói quá dài dòng, hãy đi thẳng vấn đề... .E là xxx à .A bạn A.SÓI rảnh ko cho a địa chỉ.....Có địa chỉ rồi thì ok nt lại cho e nó 1 cái tin nhắn là tầm bao nhiêu phút qua.

SAU
    khi lấy phòng thì nên tắm sửa tắm, vệ sinh sạch sẽ thèn nhỏ tránh trường hợp ae lười tắm hoặc tắm qua loa khi e hàng đến chuẩn bị làm tình thì thấy súng ống bốc mùi sẽ làm ảnh hưởng đến cuộc vui. Cũng nên đánh răng chút cho hơi thở thơm tho có khi còn được ăn món cháo lưỡi ^^

ĐÃ là 1 checker 1 dân chơi đã xác định đi chơi đừng tiếc tiền ,tiền đúng là kinh tế khó khăn nhiều ae cũng kg có điều kiện để checker E mình ưng.nhưng đã xác định đi chơi điều đầu tiên mình nên để các E có chút thiện cảm .Rất nhiều ae mặc cả như mua Rau bán Cá ngoài đường .thật mất mặt đàn ông quáThông tin (infor) các em đã có trong bài Em nào ?Hợp vs túi tiền của mình QUẤT liền k tới lúc các em nghỉ lại tiếc

SAU khi check xong hãy xóa hết tin nhắn và cc gọi trong quá trình setup kẻo về nhà lại toi với gấu.Hãy tập cho mình thói quen lúc nào cũng như thế chứ đừng để kiểu trên đường về thì xóa hoặc về gần nhà thì xóa... lúc đó quên ko xóa mà về thẳng nhà thì rất dễ cháy nhà.

NHIỀU ae đang chơi thì rút bao ra hoặc đòi quan hệ ko bao ngay từ đầu. Chúng ta ko nên chơi ko bao dù là hàng đã "chơi đến thành quen" để bảo đảm sức khoẻ cho chính mình và hàng. Tuyệt đối ko rút bao lúc xuất tinh để bắn lên người hàng, ko là ăn Bánh Vả như chơi

CHECK toàn hẹn xong để đó .Rồi người bảo 15 phút người bảo 30 phút. Ko thấy thì e nó hẹn khách khác đế lúc ùn ùn kéo đến, chờ ko được lại kêu là bắt chờ lâu, ko chờ được lại đi về bảo bỏ bom sẽ viết bài thế này thế kia để treo bým. Vậy nên đã xác định đi check thì hãy setup còn nếu ko đi được thì nên nhắn tin lại cho e nó biết để hẹn checker khác

MỘT số trường hợp uống rượu, bia... đến gặp các e trong trạng thái ko còn tỉnh táo.Có nhiều e thấy thế thì xin phép ra về. Một số em thì cố gắng phục vụ Nhưng sau một thời gian thấy ko ổn nên e nó xin phép ra về. Dù vậy cũng bị ae tỏ thái độ ko bằng lòng rùi kêu về viết bài treo bym, ném đá...Xin lỗi các ae nha, đi chơi mà đi kiểu đó thì tốt nhất đừng đi vì khi đó là bia rượu check chứ ko phải là mình nữa

ĐẾN gặp hàng ko chịu "chơi" ngay mà cứ ngồi 1 xó để câu giờ LẠNH ...L...ỜI ....DỒI Mình cũng ko hiểu loại này là loại người gì, và mục đích đến trái đất làm gì Đi chơi thì chơi cho đã, còn bày đặt ngồi 1 đống ra đấy đấy chờ các E Hàng mời vào Chịch chắc Các E í còn đi làm nên ko chờ bạn đâu nên đến thì tập trung mà "hưởng lạc" thôi nhé, đừng làm việc riêng kg may lại LẠC TRÔI

MỘT số trường hợp thì gọi điện nhắn tin rồi khi các e nhắn tin lại địa chỉ và hỏi khi nào qua thì lại nhắn tin là tầm tối hoặc mấy tiếng nữa a qua. Thời gian cách nhau quá lâu như thế thì làm sao ai có thể đợi chờ, liệu đợi chờ có chắc sẽ đến hay ko ? Các ae đừng nên hẹn quá lâu như thế khi nào mình đi được hãy liên lạc...

Một số checker đi về rùi comment hay viết RP lại công khai cái địa chỉ nhà nghỉ hay khách sạn nơi các e làm việc. Điều này sẽ gây bất lợi cho các e hàng và các checker đi sau. Vì thế các checker cần lưu ý điều này giùm các em....

More the latest threads same category:

2. thonguyen

thonguyen Active Member

Nghề nghiệp:
    Làm Ngựa cho ẽm cưởi.
    Đã đọc thuộc lòng!

Công trí, like anal, ACMN and 3 others like this.
  3. trà sữa

trà sữa Active Member

CẠN LỜI

4. Ly Tieu Long

Ly Tieu Long Member

:rolleyes::rolleyes:, Mod có tâm quá,:D:D

trà sữa, ACMN and cudam like this.
  5. langtuphongsuong

langtuphongsuong Active Member Tư vấn viên Công Thần VNanchoi

Bài đc đăng lúc 04:41, những cái bình thường k để ý khi đi check vậy ma khi bác @ACMN viết ra lại dài lòn thòn lun :oops::confused:

K.Phong, like anal, cudam and 3 others like this.
  6. ndep

ndep New Member

Cám ơn bài viết rất rỏ ràng và chi tiết

trà sữa, cudam and ACMN like this.
  7. ACMN

Nghề nghiệp:
    Ôsin Vnac
    lỡ tay xóa mất comment của bác @cudam :(. sr :(

8. Dâm Dâm Công Tử

Dâm Dâm Công Tử New Member

Thật là chuẩn! Đã đi chơi là phải xác định rõ ràng như vậy!!!

like anal, trà sữa and cudam like this.
  9. cudam

cudam Guest

Hì hì...k sao bác @ACMN...để tôi comment lại !!! Quá hay, hết lời luôn :D:D:D

Công trí, Kim Jae Ha, ACMN and 2 others like this.
  10. like anal

like anal Well-Known Member

Thanks bak acmn đi check mà giờ mới thấy hehe. Các mem mới theo lời mod nhé.

Kim Jae Ha, ACMN, cudam and 1 other person like this.
  11. like anal

Hai bài viết cuả bak acmn tết này ở nhà ngâm cứu khỏi đi nhậu hehe

cudam and trà sữa like this.
  12. Bằm Dập

Bằm Dập New Member

Tuyệt , 4rum này xứng đáng cho ae checker tin tưởng . Cảm ơn ad

ACMN, trà sữa and cudam like this.
  13. whiskyvotinh123

whiskyvotinh123 New Member

hay qa a oi..thang thang.dung tam trang.ci tam huyet

ACMN thích bài này.
  14. ACMN

Nghề nghiệp:
    Ôsin Vnac
    kg đi nhậu nhưng đừng kg checker các Mỹ Nữ kiện tôi bay khỏi vnanchoi là bác like hại tôi luôn :D
    @like anal

15. SON GOKU

SON GOKU Guest

Xin hỏi bác Acmn.checker vào tắm rửa sạch sẽ vậy còn mấy em phục vụ khách xong rồi qua khách khác phục vụ tiếp mà không tắm lại chỉ sức dầu thơm thôi thì giải quyết ra sao bác ACMN

like anal and trà sữa like this.
  16. ACMN

Nghề nghiệp:
    Ôsin Vnac
    @SON GOKU :
    Bạn biết được là các em ấy sau mỗi lần phục vụ xong ko tắm và chỉ dùng dầu thơm hay sao ạ ???

Và câu hỏi của bạn thật sự đến ( má mì + ba mì ) có khi cũng kg quản việc đó.chứ đừng nói VNANCHOI.COM chỉ là sân chơi chung của M.Nữ và ae Checker !

* CÓ LẼ BẠN HIỂU SAI Ý NỘI DUNG BÀI CỦA MÌNH RỒI.ĐÂY LÀ MÌNH CHIA SẺ KIẾN THỨC CHECKER CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ QUY ĐỊNH DÀNH CHO CHECKER .

17. SON GOKU

SON GOKU Guest

Thanks Acmn vì đã giải thích. Cũng giống như mấy anh em checker có thể nói với mỹ nữ là tắm rồi nhưng thật tế lại chưa tắm và mang theo chai nước hoa xịt hương nhẹ thì làm sao an toàn cho các mỹ nữ.

trà sữa thích bài này.
  18. 8600778

8600778 New Member

em xin them phần sau .... :D trước lúc đi chenk phãi nt trước chứ Mod ... xem em nó có làm hay ko :( nhầm thj nhà xa lên hơi lâu :p
    Còn mà gặp am bjnh rãnh time thj em chiệu hehe

trà sữa thích bài này.
  19. ACMN

Nghề nghiệp:
    Ôsin Vnac
    @8600778 :

Sau khi kết nối được với e hàng hãy đọc pass " Bạn A Sói " Cái pass cũng sẽ quyết định việc checker có bị tráo hàng hay ko. Hãy nhớ kỹ điều này. Đồng thời ko nên nói quá dài dòng, hãy đi thẳng vấn đề. E là xxx à, a là bạn a Sói . E rảnh ko cho a địa chỉ. Có địa chỉ rồi thì ok nt lại cho e nó 1 cái tin nhắn là tầm bao nhiêu phút qua

ĐIÈU BẠN THÊM MÌNH CÓ NÓI ĐÂY RỒI MÀ BẠN @6600778

cudam, trà sữa and thonguyen like this.
  20. like anal

Bác @ACMN tui có làm gì đâu mà kiện tụng nhỉ. Hehe

cudam and trà sữa like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.