Phiên Điều Trần

Thảo luận trong 'Ý KIẾN HỎI ĐÁP' bắt đầu bởi eNote, 10/5/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. eNote

eNote Guest

lý do: topic mở về việc xử lý vi phạm shoubox
    yêu cầu bên liên quan:
    - BQT cung cấp chứng cứ vi phạm nội quy shoubox theo khoảng 01 bảng nội quy Shoubox mục Nội Quy & Thông Báo
    nội dung:
    "Nghiêm cấm đưa sdt - zalo trên shutbox, share hàng ngoài web trên shoutboxs.Kiện cáo phản ánh lập topic trong box toàn án k đưa lên box chat .Xúc phạm BQT band khỏi shoutbox."
    - BQT làm rõ : chỉ trích (thông báo vi phạm trên shoubox)
    thách thức - công kích (theo thông báo tại tin nhắn cá nhân)
    xúc phạm (theo mục 01 bảng nội quy Shoubox)
    cả ba hành vi không đồng nhất và dẫn chứng cụ thể tại chứng cứ liên quan, yêu cầu chỉ rõ hành vi liên quan.

More the latest threads same category:

2. T

T Tư vấn viên Tư vấn viên

Lỗi thứ nhất : tiêu đề của topic “Phiên điêu trần’’
    http://www.vnanchoi.com/forum/threads/noi-qui-dien-dan.36/ Phần D, điều số 10 (hoc lai noi quy dien đàn nhé thấy bác cũng có tầm nhìn vĩ mô ^^ phết mà sao đưa lên tiêu đề này chứ
    Lỗi thứ 2 :
    bác có dám khẳng định là bác chưa hề vu khống hay đả kích các bác BQT k?lần đầu tiên bác comment khi bác acma onl nội dung:
    - bác acma làm sáng tỏ vụ nghĩ nick tôi là 1 thành viên trong web (trong đó có cả MOD)
    Kg trả lời lai Ácma .lúc sau onl bác nói.
    - ‘’ Bỏ ‘’
    Bác nên cũng nên học lại bài lịch sự đi là vừa đấy ko bằng chứng thì đừng có nói ng ta là vu khống đấy.Lần gần đây nhất là ngày hwa cuộc nói chuyện giữa bác và em gái của sói luc tranh luận nói, bác cố tình dùng từ ngừ đả kích công kích BQT.(xem ảnh )
    Bác cũng nên lịch sự hơn đi, đàn ông mà đi hơn thua ăn đủ vs con đàn bà rồi để bao nhieu mem nhìn vào còn đó,mà bác vẫn cố lập cái topic nay làm chi?

Chỉnh sửa cuối: 10/5/18
  3. T

các bác khi tranh luận với nhau thì nên tôn trọng lẫn nhau, đừng xúc phạm nhau đến khi Các bác BQT xử lý thì lại lập box nói họ xử oan ... các kiểu.Ví dụ : bác K vi phạm nhưng tôi xử lý mà không có lý do, bộ bác nghĩ Admin hay chủ diễn đàn làm ngơ cho ae TVV và các bác BQT chăng?

để tránh ảnh hưởng đến nhận thức và phát sinh những vấn đề vớ vẩn, đề nghị chủ diễn đàn ra nội quy mới với những thành viên đi 2 nick (chính bác hôm đầu tiên đi nick ra shutbox bác nhận tôi cũng người quen trong diễn đàn thôi : chắc bác chưa quên chứ) khắt khe hơn về việt lập những toppic ảnh hưởng đến nhận thức của những mem mới tham gia diễn đàn .Đều là người lớn rồi. Vui thôi, đừng vui quá.( tôi ở trong web này cho tới nay được 3 năm có dư toàn thấy các cha già hoặc lão thành k cũng ma lang thang khắp web này tới web kia mới lập topic làm trò rồi cuối cùng đâu thắng đc lý của BQT :)

4. eNote

eNote Guest

I- "bác có dám khẳng định là bác chưa hề vu khống hay đả kích các bác BQT k?lần đầu tiên bác comment khi bác acma onl nội dung:
    - bác acma làm sáng tỏ vụ nghĩ nick tôi là 1 thành viên trong web (trong đó có cả MOD)
    Kg trả lời lai Ácma .lúc sau onl bác nói.
    - ‘’ Bỏ ‘’" <- đề nghị bac acma làm rõ vụ việc hiểu nhầm và có đề cập đến MOD, cái này ai người đó biết (BQT diễn đàn hay login vào nick member để tiện việc quản lý) và "bỏ" khi một khoản thời gian không thấy dấu hiệu còn hiện diện của bac acma nên gạt chuyện qua một bên...nếu quy việc đề cập và nhờ tài khoản có chút quyền để giải quyết nhanh chóng vấn đề vào việc "xúc phạm" có lẽ tôi sẽ bắt đầu nghi ngờ.
    II- "Bác nên cũng nên học lại bài lịch sự đi là vừa đấy ko bằng chứng thì đừng có nói ng ta là vu khống đấy.Lần gần đây nhất là ngày hwa cuộc nói chuyện giữa bác và em gái của sói luc tranh luận nói, bác cố tình dùng từ ngừ đả kích công kích BQT.(xem ảnh ) <---- đề nghị chèn link hoặc up ảnh trực tiếp lên
    III- "Bác cũng nên lịch sự hơn đi, đàn ông mà đi hơn thua ăn đủ vs con đàn bà rồi để bao nhieu mem nhìn vào còn đó,mà bác vẫn cố lập cái topic nay làm chi? " cái tôi cần làm rõ để một số thành viên từ bỏ hành vi ăn theo, và vẫn còn tin nhắn tại mục cá nhân tài khoản eNote, riêng mỹ nữ hay đàn bà tôi chưa bao giờ đi quá giới hạn.

5. eNote

eNote Guest

Đề nghị nên đề cập đi thẳng vào trọng tâm vấn đề, mọi chi tiết không liên quan đề nghị không đề cập (ví dụ ý kiến cá nhân để trong "()") như ttv T tại # 2 và #3

6. eNote

eNote Guest

"Lỗi thứ nhất : tiêu đề của topic “Phiên điêu trần’’
    http://www.vnanchoi.com/forum/threads/noi-qui-dien-dan.36/ Phần D, điều số 10"
    đề nghị trích nội dung lỗi vi phạm của tiêu đề
    "Phiên điều trần" là tên gọi cuộc tranh chấp giữa các bên và được quy định trong pháp luật nước sở tại.

7. acmatiensinh

acmatiensinh Tư Vấn Viên

vẫn chưa hiểu đầu đuôi câu chuyện. Trươc khi áp luật các bác kể rõ đầu đuôi sự việc đã.
    bác mod nào đã xử lý sự việc thì trả lời chủ thớt phía trên.

8. T

Chỉnh sửa cuối: 11/5/18
  9. T

10. eNote

eNote Guest

1- mời TVV T dẫn rõ nội dung được cáo buộc là công kích BQT theo hình ảnh chụp màn hình phía trên
    2- trong cuộc đối thoại có MOD nào hiện diện hay không?
    3- dòng nào (đề nghị trích dẫn rõ) được cho là vi pham nội quy Shoubox là : xúc phạm BQT hay không?
    4- Về lý do được thông báo baned: "chỉ trích, thách thức - công kích" đề nghị giải thích nêu rõ, và những cáo buộc vi phạm này đều không năm trong nội quy Shoubox

11. T

:) Có lẽ bác thớt mải đáp trả tôi bên k nhớ bác nói em gái kia câu : nick nào trên diễn đan mà chẳng đi sau câu nói có cả smod đó bác :) nhớ chưa nên em gái đó mới nói chụp ảnh màn hình . Tôi k chụp đc đoạn đó và e gái cũng nói k kịp chụp vì ae tvv làm nhiệm vụ họ dọn shutbox . Câu đó có nhiều người thấy đó bác. Pháp luật mới bắt buộc phải dùng bằng chứng nhưng đây k phải toà án nên nhân chứng chắc đc bác nhỉ :)

12. T

Bác hết nói mod vu khống bác là nick cloen của thành viên trước đó rồi lại đổ cho 1 em hàng rank nào cũng đi ?sao bác đề cao em nó thế có ưu ái thì cũng vừa tầm xứng vs em nó thôi ví dụ là lính của sói chẳng hạn hay lính của mod nào đó đi . Sao lại cho em nó lên cao thế

13. T

Néu phải như bác nói thì chứng tỏ bác mang thù hằn em gái việc cá nhân 2 người ae sao bác lại mang lên diễn đàn nói thế kiểu lật mặt - chuyện riêng k đc mang vào diễn đàn làm chủ đề dẫn tới gây lộn

Nếu k phải thì bác rõ ràng là đang mang BQT ra làm trò đùa hết lần này làn khác . Và ae chúng tôi sẽ làm theo nội quy thôi bác nhé

14. eNote

eNote Guest

"nick nào trên diễn đàn mà chẳng đi sau câu nói có cả smod đó" diễn đàn quy định vi phạm khi đề cập tới BQT mục nào, đề nghị dẫn rõ
    Shoubox có qui định các cụm từ bị cấm trên shoubox hay không?
    vế thứ nhất: "vipmember có những công cụ cao hơn mem, nên tận dung <đây là đoạn thoại của mỹ nữ> đặc biệt nếu có Smod" cái tôi đề cập là "công cụ" và nó đang được sở hữu bởi thành viên cấp bậc nào.
    vế thứ hai: "lên nào lên nào, chỉ đường cho xử luôn" đoạn thoại với mỹ nữ

15. Nhandao

Nhandao Guest

Người ta là admin web người ta có quyền bạn ko thích bạn có thể wa web khác ba cái nick ở diễn đàn này lập để 8 cho vui quan trong gì mà căng thẳng

16. Nhandao

Nhandao Guest

Bạn thích bạn tự lập web bạn sẽ có full quyền thích làm gì cũng dc :))

17. T

Khi trong diễn đàn có bất kì việc to hay nhỏ ae tvv chúng tôi đều có trách nhiệm biét vụ việc cửa bác ngày hôm đó từ đàu đến cuối k chỉ 1 mình em gái mà còn khá nhiều anh em nên câu nói này của bác chỉ cố biện minh vớt vát cho hành động của bác thôi ! Và bác vẫn còn thiếu câu tl lại của tôi . Dẫn tới lý do xử lý bác đó

18. T

Xin phép bác @acmatiensinh minh muốn mời các bác có liên quan trọng việc hôm qua đc chứ

19. Nhandao

Nhandao Guest

Thắc mắc: tại sao lại mời acma mà ko phải mời admin web vậy ? Acma cũng là tư vấn viên mà

20. T

Phiền bác k đặt câu hỏi ngoài thớt và ngừoi đc cấp quyền xử lý topic hoặc đc mời vào

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.